Phoenix Contact FL Switch 2200 Dòng managed switch 10/100mbps chuyên dụng cho ngành công nghiệp

Phoenix Contact managed  FL Switch 2200 thêm nhiều sản phẩm với việc hỗ trợ đa dạng cổng kết nối như khẻ cắm SFP, cổng quang giúp khách hàng lựa chọn đa dạng lên cấu hình. Ngoài ra FL Switch 2200 có  nhiệt độ cao hoạt động cao  và đạt đươc nhiều chuẩn công nghiêp như chuẩn môi trường phòng nổ ( Ex ) , chuẩn hoạt động ngành đóng tàu, có 2 đầu vào dự phòng ..ect nên Fl switch 2200 là lựa chọn tối ưu cho các dự án trong ngành hạ tầng có yêu cầu cao về tính ổn định và liên tục nhằm thay thế dong Lean managed switch cũ FL SWITCH LM của Phoenix Contact

Đặc điểm chính của dòng Fl Switch 2200

  • Thích hợp dùng trong mạng tự động hóa PROFINET Class B và EtherNet/IP™
  • Nhiệt độ hoạt động cao từ -40C tới 70C
  • Có thể lựa chọn chế độ unmanaged
  • Dễ dạng cài đặt, cấu hình với phần mềm FL NETWORK MANAGER
  • Có hỗ trợ thẻ nhớ để config
  • RSTP
  • MRP client
  • DHCP client, DHCP server (pool-based and port-based),  DHCP option 82
  • VLANs
  • Web-based management, SNMP

Cấu hình cơ bản dòng FL Switch 2200

Mã đặt hàng

Mã sản phẩm
2702326 FL SWITCH 2205-Managed Switch 2000, 5 RJ45 ports 10/100 Mbps, degree of protection: IP20, PROFINET conformance, class B
2702330 FL SWITCH 2206-2FX-Managed Switch 2000, 6 RJ45 ports 10/100 Mbps, 2 SC multi-mode 100 Mbps, degree of protection: IP20, PROFINET conformance, class B
2702331 FL SWITCH 2206-2FX SM-Managed Switch 2000, 6 RJ45 ports 10/100 Mbps, 2 SC single mode 100 Mbps, degree of protection: IP20, PROFINET conformance, class B
2702333 FL SWITCH 2206-2FX SM ST-Managed Switch 2000, 6 RJ45 ports 10/100 Mbps, 2 ST single mode 100 Mbps, degree of protection: IP20, PROFINET conformance, class B
2702332 FL SWITCH 2206-2FX ST-Managed Switch 2000, 6 RJ45 ports 10/100 Mbps, 2 ST multi-mode 100 Mbps, degree of protection: IP20, PROFINET conformance, class B
2702969 FL SWITCH 2206-2SFX-Managed Switch 2000, 6 RJ45 ports 10/100 Mbps, 2 SFP ports 100 Mbps, degree of protection: IP20, PROFINET conformance, class B
1044028 FL SWITCH 2206-2SFX PN-Managed Switch 2000, 6 RJ45 ports 10/100 Mbps, 2 SFP ports 100 Mbps, degree of protection: IP20, PROFINET conformance class B, PROFINET Mode (preset), PROFINET status LEDs
2702328 FL SWITCH 2207-FX-Managed Switch 2000, 7 RJ45 ports 10/100 Mbps, 1 SC multi-mode 100 Mbps, degree of protection: IP20, PROFINET conformance, class B
2702329 FL SWITCH 2207-FX SM-Managed Switch 2000, 7 RJ45 ports 10/100 Mbps, 1 SC single mode 100 Mbps, degree of protection: IP20, PROFINET conformance, class B
2702327 FL SWITCH 2208-Managed Switch 2000, 8 RJ45 ports 10/100 Mbps, degree of protection: IP20, PROFINET conformance, class B
1044024 FL SWITCH 2208 PN-Managed Switch 2000, 8 RJ45 ports 10/100 Mbps, degree of protection: IP20, PROFINET conformance class B, PROFINET Mode (preset), PROFINET status LEDs
2702907 FL SWITCH 2212-2TC-2SFX-Managed Switch 2000, 12 RJ45 ports 10/100 Mbps, 2 Combo ports 10/100 Mbps, 2 SFP ports 100 Mbps, degree of protection: IP20, PROFINET conformance, class B
2702905 FL SWITCH 2214-2FX-Managed Switch 2000, 14 RJ45 ports 10/100 Mbps, 2 SC multi-mode 100 Mbps, degree of protection: IP20, PROFINET conformance, class B
2702906 FL SWITCH 2214-2FX SM-Managed Switch 2000, 14 RJ45 ports 10/100 Mbps, 2 SC single mode 100 Mbps, degree of protection: IP20, PROFINET conformance, class B
1006188 FL SWITCH 2214-2SFX-Managed Switch 2000, 14 RJ45 ports 10/100 Mbps, 2 SFP ports 100 Mbps, degree of protection: IP20, PROFINET conformance, class B
1044030 FL SWITCH 2214-2SFX PN-Managed Switch 2000, 14 RJ45 ports 10/100 Mbps, 2 SFP ports 100 Mbps, degree of protection: IP20, PROFINET conformance class B, PROFINET Mode (preset), PROFINET status LEDs
2702904 FL SWITCH 2216-Managed Switch 2000, 16 RJ45 ports 10/100 Mbps, degree of protection: IP20, PROFINET conformance, class B
1044029 FL SWITCH 2216 PN-Managed Switch 2000, 16 RJ45 ports 10/100 Mbps, degree of protection: IP20, PROFINET conformance class B, PROFINET Mode (preset), PROFINET status LEDs
 

*** Xem thêm chi tiết về giá bán và thông số kỹ thuật dòng switch Phoenix Contact theo Link

*** Xem thêm phần mêm quản lý và cấu hình Switch theo Link